Điều hòa không khí Panasonic C24PKH-8, 24000BTU, 1 chiều, xuất xứ Malaysia
Điều hòa không khí Panasonic C24PKH-8, 24000BTU, 1 chiều, xuất xứ Malaysia
![]() |
| Điều hòa không khí Panasonic |
Giá sản phẩm: 17.999.000 vnđ
CÁC TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA SẢN PHẨM:
HỆ THỐNG LỌC KHÍ NANOE- G ( Mới)Máy lạnh Panasonic Inverter được tích hợp thêm hệ thống lọc khí mới Nanoe-G, sử dụng các hạt nhỏ li ti gồm hạt ion và gốc hóa học có tác dụng lọc sạch không khí trong phòng. Hệ thống lọc khí này loại trừ các phần tử trong không khí và các phần tử bám dính như vi khuẩn, virus và nấm mốc, đem lại một môi trường sống trong sạch.
Cảm biến ECONAVI
Với cảm biến ECONAVI đơn, máy điều hòa có thể phát hiện hao phí điện năng đang diễn ra và tự động lựa chọn chế độ tiết kiệm năng lượng tối ưu dựa trên hai yếu tố – mức hoạt động thấp hoặc không có con người. Cảm biến ECONAVI đơn có thể tiết kiệm tối đa điện năng tiêu thụ lên tới 30%.
CẢM BIẾN AUTOCOMFORT- tạo cảm giác thoải mái:
Chức năng khử mùi
Với chức năng này, không còn mùi khó chịu sau khi khởi động máy. Điều này có được do quạt gió tạm ngưng hoạt động trong thời gian mùi khó chịu được xử lý. (Máy điều hòa phải ở chế độ làm lạnh hoặc khử ẩm, và tốc độ quạt ở chế độ tự động).
Chế độ khử ẩm nhẹ
Bắt đầu bằng cách làm lạnh để giảm độ ẩm. Sau đó máy sẽ thổi gió liên tục từng đợt ngắn để làm khô phòng mà không làm thay đổi nhiệt độ nhiều.
Dàn tản nhiệt màu xanh
Dàn tản nhiệt phải có khả năng chống lại sự ăn mòn của không khí, mưa và các tác nhân khác. Panasonic đã nâng tuổi thọ của dàn tản nhiệt lên gấp 3 lần bằng lớp mạ chống ăn mòn độc đáo.
| Thông Số Kỹ Thuật | |
|---|---|
| Khối trong nhà | CS-C24PKH-8 |
| Khối ngoài trời | CU-C24PKH-8 |
| Không khí sạch hơn | |
| Hệ thống lọc khí nanoe-G | Có |
| Chức năng khử mùi | Có |
| Mặt trước máy có thể tháo và lau rửa | Có |
| Thoải mái | |
| Cảm biến ECONAVI | Có |
| Cảm biến AUTOCOMFORT | Có |
| Chế độ hoạt động siêu êm | Có |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Chế độ khử ẩm nhẹ | Có |
| Tùy biến hướng gió thổi | Có |
| Chế độ hoạt động tự động (Làm lạnh) | Có |
| Tiện dụng | |
| Chức năng hẹn giờ BẬT & TẮT 24 tiếng | Có |
| Điều khiển từ xa với màn hình LCD | Có |
| Tin cậy | |
| Tự khởi động lại ngẫu nhiên (32 mẫu thời gian) | Có |
| Dàn tản nhiệt màu xanh | Có |
| Đường ống dài (Số chỉ độ dài ống tối đa) | 25m |
| Nắp bảo trì máy mở phía trước | Có |
| Công suất làm lạnh | |
| Btu/giờ | 24.000 |
| kW | 7,03 |
| EER/COP | |
| Btu/hW | 10,2-9,7 |
| Thông số điện | |
| Điện áp (V) | 220-240 |
| Cường độ dòng (220V / 240V) (A) | 11,0-11,1 |
| Điện vào (W) | 2.350-2.470 |
| Thông số | |
| Khử ẩm | |
| L/giờ | 4,0 |
| Pt/giờ | 8,5 |
| Lưu thông khí | |
| m³/phút | 18,2 |
| ft³/phút | 642 |
| Kích thước | |
| Khối trong nhà (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 290 x 1.070 x 240 |
| Khối ngoài trời (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 695 x 875 x 320 |
| Trọng lượng tịnh | |
| Khối trong nhà (kg) / (lb) | 12 / 26 |
| Khối ngoài trời (kg) / (lb) | 53 / 117 |
| Đường kính ống dẫn | |
| Ống đi (lỏng) (mm) | 6,35 |
| Ống về (Ga) (mm) | 15,88 |
| Nguồn cấp điện | Khối ngoài trời |
| Chiều dài ống chuẩn | 7,5m |
| Chiều dài ống tối đa | 25m |
| Chênh lệch độ cao tối đa | 20m |
| Lượng môi chất lạnh cần bổ sung* | 30g/m |
![]() |
| Điều hòa không khí Panasonic |
Giá sản phẩm: 17.999.000 vnđ
CÁC TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA SẢN PHẨM:
HỆ THỐNG LỌC KHÍ NANOE- G ( Mới)Máy lạnh Panasonic Inverter được tích hợp thêm hệ thống lọc khí mới Nanoe-G, sử dụng các hạt nhỏ li ti gồm hạt ion và gốc hóa học có tác dụng lọc sạch không khí trong phòng. Hệ thống lọc khí này loại trừ các phần tử trong không khí và các phần tử bám dính như vi khuẩn, virus và nấm mốc, đem lại một môi trường sống trong sạch.
Cảm biến ECONAVI
Với cảm biến ECONAVI đơn, máy điều hòa có thể phát hiện hao phí điện năng đang diễn ra và tự động lựa chọn chế độ tiết kiệm năng lượng tối ưu dựa trên hai yếu tố – mức hoạt động thấp hoặc không có con người. Cảm biến ECONAVI đơn có thể tiết kiệm tối đa điện năng tiêu thụ lên tới 30%.
CẢM BIẾN AUTOCOMFORT- tạo cảm giác thoải mái:
Chức năng khử mùi
Với chức năng này, không còn mùi khó chịu sau khi khởi động máy. Điều này có được do quạt gió tạm ngưng hoạt động trong thời gian mùi khó chịu được xử lý. (Máy điều hòa phải ở chế độ làm lạnh hoặc khử ẩm, và tốc độ quạt ở chế độ tự động).
Chế độ khử ẩm nhẹ
Bắt đầu bằng cách làm lạnh để giảm độ ẩm. Sau đó máy sẽ thổi gió liên tục từng đợt ngắn để làm khô phòng mà không làm thay đổi nhiệt độ nhiều.
Dàn tản nhiệt màu xanh
Dàn tản nhiệt phải có khả năng chống lại sự ăn mòn của không khí, mưa và các tác nhân khác. Panasonic đã nâng tuổi thọ của dàn tản nhiệt lên gấp 3 lần bằng lớp mạ chống ăn mòn độc đáo.
| Thông Số Kỹ Thuật | |
|---|---|
| Khối trong nhà | CS-C24PKH-8 |
| Khối ngoài trời | CU-C24PKH-8 |
| Không khí sạch hơn | |
| Hệ thống lọc khí nanoe-G | Có |
| Chức năng khử mùi | Có |
| Mặt trước máy có thể tháo và lau rửa | Có |
| Thoải mái | |
| Cảm biến ECONAVI | Có |
| Cảm biến AUTOCOMFORT | Có |
| Chế độ hoạt động siêu êm | Có |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Chế độ khử ẩm nhẹ | Có |
| Tùy biến hướng gió thổi | Có |
| Chế độ hoạt động tự động (Làm lạnh) | Có |
| Tiện dụng | |
| Chức năng hẹn giờ BẬT & TẮT 24 tiếng | Có |
| Điều khiển từ xa với màn hình LCD | Có |
| Tin cậy | |
| Tự khởi động lại ngẫu nhiên (32 mẫu thời gian) | Có |
| Dàn tản nhiệt màu xanh | Có |
| Đường ống dài (Số chỉ độ dài ống tối đa) | 25m |
| Nắp bảo trì máy mở phía trước | Có |
| Công suất làm lạnh | |
| Btu/giờ | 24.000 |
| kW | 7,03 |
| EER/COP | |
| Btu/hW | 10,2-9,7 |
| Thông số điện | |
| Điện áp (V) | 220-240 |
| Cường độ dòng (220V / 240V) (A) | 11,0-11,1 |
| Điện vào (W) | 2.350-2.470 |
| Thông số | |
| Khử ẩm | |
| L/giờ | 4,0 |
| Pt/giờ | 8,5 |
| Lưu thông khí | |
| m³/phút | 18,2 |
| ft³/phút | 642 |
| Kích thước | |
| Khối trong nhà (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 290 x 1.070 x 240 |
| Khối ngoài trời (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 695 x 875 x 320 |
| Trọng lượng tịnh | |
| Khối trong nhà (kg) / (lb) | 12 / 26 |
| Khối ngoài trời (kg) / (lb) | 53 / 117 |
| Đường kính ống dẫn | |
| Ống đi (lỏng) (mm) | 6,35 |
| Ống về (Ga) (mm) | 15,88 |
| Nguồn cấp điện | Khối ngoài trời |
| Chiều dài ống chuẩn | 7,5m |
| Chiều dài ống tối đa | 25m |
| Chênh lệch độ cao tối đa | 20m |
| Lượng môi chất lạnh cần bổ sung* | 30g/m |
Điều hòa không khí Panasonic C24PKH-8, 24000BTU, 1 chiều, xuất xứ Malaysia
https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhKsEFP2Mwoe_6pSl4deMpMs_GSlo5rsHmgSxaOPHHncC9C9Ix0OIhU2GfG7bthcM1LmU53wFHRLn8SVWZf96XwhRNs23DXc2zn1B9KmjCgDBk0ZtsIdXVZjE33PJttKDBJDGFscAvxUF0/s72-c/may-dieu-hoa-panasonic-CS-+C24PKH-8.jpg















