Điều hòa không khí Panasonic KC9NKH-8, 9000BTU, 1 chiều lạnh, xuất xứ Malaysia
https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhnWGAZVTojOzIpXbceAWhCdKBfCFT296pdiKenPtnIirhzEpipOIyalFb30XT_a9B807alFbKOx5zBmyk6y7zk8hkeX9s69QRPBoXH2mPkgHVPpED5BPy6FGUJ72Pq-o93EFM0yLOvhAo/s72-c/may-lanh-treo-tuong-panasonic-cu-cs-kc9nkh-8.jpg
![]() |
| Điều hòa không khí Panasonic KC9NKH-8 |
Giá sản phẩm: 6.699.000 vnđ
CÁC TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA SẢN PHẨM:
Màng lọc siêu kháng khuẩn
Màng lọc siêu kháng khuẩn kết hợp 3 tác dụng trong một: Khử tác nhân dị ứng – khử virus – khử vi khuẩn – để giữ không khí trong phòng mát mẻ, sạch sẽ và trong sạch
Chức năng khử mùi
Vận hành siêu êm
Chỉ cần nhấn nút " Quiet " để giảm độ ồn thêm 3 dB. Chức năng này đặc biệt phù hợp khi trong phòng ngủ có trẻ em đang ngủ.
Chế độ khử ẩm nhẹ
Bắt đầu bằng cách làm lạnh để giảm độ ẩm. Sau đó máy sẽ thổi gió liên tục từng đợt ngắn để làm khô phòng mà không làm thay đổi nhiệt độ nhiều.
Dàn tản nhiệt màu xanh
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Thông Số Kỹ Thuật | |
|---|---|
| Khối trong nhà | CS-KC9NKH-8 |
| Khối ngoài trời | CU-KC9NKH-8 |
| Không khí sạch hơn | |
| Màng lọc siêu kháng khuẩn | Có |
| Chức năng khử mùi | Có |
| Mặt trước máy có thể tháo và lau rửa | Có |
| Thoải mái | |
| Chế độ khử ẩm nhẹ | Có |
| Cánh đảo gió rộng và dài | Có |
| Điều chỉnh hướng gió (lên và xuống) | Có |
| Điều chỉnh hướng gió ngang bằng tay | Có |
| Chế độ hoạt động tự động (Làm lạnh) | Có |
| Tiện dụng | |
| Chức năng hẹn giờ BẬT & TẮT 24 tiếng | Có |
| Điều khiển từ xa với màn hình LCD | Có |
| Tin cậy | |
| Tự khởi động lại ngẫu nhiên (32 mẫu thời gian) | Có |
| Dàn tản nhiệt màu xanh | Có |
| Đường ống dài (Số chỉ độ dài ống tối đa) | 10m |
| Nắp bảo trì máy mở phía trước | Có |
| Thông Số | |
| Công suất lạnh | |
| 220V / 240V (Btu/giờ) | 9.040 / 9.210 |
| 220V / 240V (kW) | 2,65 / 2,7 |
| EER (220V / 240V) (Btu/hW) | 10,7 / 10,4 |
| Thông số điện | |
| Điện áp (V) | 220-240 |
| Cường độ dòng (220V / 240V) (A) | 4,4 / 4,3 |
| Điện vào (220V / 240V) (W) | 845 / 885 |
| Thông Số | |
| Khử ẩm | |
| L/giờ | 1,6 |
| Pt/giờ | 3,4 |
| Lưu thông khí | |
| m³/phút | 9,0 |
| ft³/phút | 318 |
| Kích thước | |
| Khối trong nhà (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 290 x 870 x 204 |
| Khối ngoài trời (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 510 x 650 x 230 |
| Trọng lượng tịnh | |
| Khối trong nhà (kg) / (lb) | 9 / 20 |
| Khối ngoài trời (kg) / (lb) | 20 / 44 |
| Đường kính ống dẫn | |
| Ống đi (lỏng) (mm) | 6,35 |
| Ống về (Ga) (mm) | 9,52 |
| Nguồn cấp điện | Trong nhà |
| Chiều dài ống chuẩn | 7,5m |
| Chiều dài ống tối đa | 10m |
| Chênh lệch độ cao tối đa | 5m |
| Lượng môi chất lạnh cần bổ sung | 10g/m |










+ nhận xét + 1 nhận xét
Đại lý máy lạnh giá sỉ tại – Giao hàng và lắp đặt tận nhà
Là đại lý phân phối các dòng máy lạnh chính hãng. Chúng tôi có lợi thế là được lấy hàng giá gốc cùng các chính sách ưu đãi cho các đại lý, do đó các sản phẩm chúng tôi bán sỉ và bán lẻ có giá cạnh tranh tốt nhất thị trường.
Máy lạnh Daikin | Máy lạnh Panasonic| Máy lạnh tủ đứng | Máy lạnh âm trần | Máy lạnh Toshiba | máy lạnh âm trần | Máy lạnh tủ đứng | Máy lạnh Gree | Máy lạnh 1Hp
Đăng nhận xét