Điều hòa không khí Panasonic CS-A24PKH8, 24000BTU, 2 chiều, xuất xứ Malaysia
https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi6OqirKfqliMfYzElkQkPQsm8ACOvebrLhaGzk51xBi9NmYUaEqJNrh6xZJmKse1O6FyacSV64-rQgnbxYtJTmyfWve079p8uJetROWGp1Uv9PUHyQ8Kjj2QVgVmizB2JANc-aSllVmTc/s72-c/dieu-hoa-panasonic-CS-A24PKH-8.jpg
![]() |
| Điều hòa không khí Panasonic CS-A24PKH8 |
Giá sản phẩm: 22.499.000 vnđ
CẤC TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA MÁY ĐIỀU HÒA NHIỆT ĐỘ CS-A24PKH-8:
Chế độ làm lạnh nhanh
Hệ thống lọc khí tiên tiến nanoe-G
Công
nghệ nanoe-G với Khả năng vô hiệu hóa Bên trong-màng lọc (Mới):
Panasonic giới thiệu một hệ thống lọc không khí có thể bắt giữ các phần
tử gây hại trong không khí, vô hiệu hóa những phần tử bị giữ lại trên
các bề mặt và thậm chí cả bên trong màng lọc. Máy sử dụng các hạt
nanoe-G dạng mịn để lọc sạch không khí và quét sạch các phần tử gây hại
bám trên bề mặt vải vóc trong căn phòng. Và năm nay, nó ứng dụng thêm
một tính năng hoàn toàn mới đó là vô hiệu hóa vi khuẩn và virus bị giữ
lại bên trong màng lọc. Theo đó, cung cấp cho bạn một hệ thống lọc khí
hoàn hảo, mang một môi trường sống trong sạch hơn tới ngôi nhà của bạn.
Với
cảm biến ECONAVI đơn, máy điều hòa có thể phát hiện hao phí
điện năng đang diễn ra và tự động lựa chọn chế độ tiết kiệm
năng lượng tối ưu dựa trên hai yếu tố – mức hoạt động thấp
hoặc không có con người. Cảm biến ECONAVI đơn có thể tiết kiệm
tối đa điện năng tiêu thụ lên tới 20%.
Chế độ hoạt động siêu êm
Chỉ
cần nhấn nút “Quiet” để giảm độ ồn của khối trong nhà và khối ngoài
trời. Chức năng này phù hợp khi trong phòng có trẻ đang ngủ và vào ban
đêm.
Cảm biến ECONAVI đơn – Tiết kiệm tối đa tới 30% điện năng tiêu thụ
AUTOCOMFORT – Mang lại cảm giác thoải mái
AUTOCOCMFORT
được thiết kế nhằm mang lại cảm giác thoải mái. Chức năng Dò mức độ
hoạt động cao phát hiện mức độ hoạt động trong phòng tăng lên và tự động
điều chỉnh tăng công suất làm lạnh bằng cách giảm nhiệt độ cài đặt thêm
1oC nhằm tăng thêm cảm giác thoải mái. Ví dụ sau giải thích rõ tính
năng này.
Dàn tản nhiệt màu xanh
THỐNG SỐ KỸ THUẬT:
| Khối trong nhà | CS-A24PKH-8 |
|---|---|
| Khối ngoài trời | CU-A24PKH-8 |
| Không khí sạch hơn | |
| Công nghệ nanoe-G | Có |
| Chức năng khử mùi | Có |
| Mặt trước máy có thể tháo và lau rửa | Có |
| Thoải mái | |
| Chức năng ECONAVI | Có |
| Chế độ hoạt động siêu êm | Có |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Chế độ khử ẩm nhẹ | Có |
| Tùy biến hướng gió thổi | Có |
| Chế độ hoạt động tự động (Làm lạnh) | Có |
| Tiện dụng | |
| Chức năng hẹn giờ kép BẬT & TẮT 24 tiếng | Có |
| Điều khiển từ xa với màn hình LCD | Có |
| Tin cậy | |
| Tự khởi động lại ngẫu nhiên (32 mẫu thời gian) | Có |
| Dàn tản nhiệt màu xanh | Có |
| Đường ống dài (Số chỉ độ dài ống tối đa) | 25m |
| Nắp bảo trì máy ở phía trước | Có |
| Công suất làm lạnh/ sưởi ấm (Btu/ giờ) | 21,500/ 23,700 |
| Công suất làm lạnh/ sưởi ấm (kW) | 6.30/ 6.95 |
| EER/ COP (Btu/hW) | 9.0/ 10.4 |
| EER/ COP (W/W) | 2.6/ 3.0 |
| Thông số điện | |
| Điện áp (V) | 220 |
| Cường độ dòng điện (220V / 240V) (A) | 11.0/ 10.5 |
| Điện vào (W) | 2,400/ 2,290 |
| L/giờ | 3.5 |
| Pt/ giờ | 7.4 |
| Lưu thông khí | |
| m³/phút | 18.6/ 20.0 |
| ft³/phút | 657/ 706 |
| Kích thước | |
| Khối trong nhà (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 290 x 1,070 x 240 |
| Khối ngoài trời (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 750 x 875 x 345 |
| Khối lượng tịnh | |
| Khối trong nhà (kg) / (lb) | 12/ 59 |
| Khối ngoài trời (kg) / (lb) | 26/ 130 |
| Đường kính ống dẫn | |
| Ống lỏng (mm) | 6.35 |
| Ống ga (mm) | 15.88 |
| Nguồn cấp điện | Khối trong nhà |
| Chiều dài ống chuẩn | 7.5m |
| Chiều dài ống tối đa | 25m |
| Chênh lệch độ cao tối đa | 20m |
| Lượng môi chất lạnh cần bổ sung | 30g/m |













Đăng nhận xét