Điều hòa không khí Panasonic CS-KC12NKH8, 13000BTU, 1 chiều
https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhF8yEWfm4W06xGqs7A6SBC2xA_WQF-DWT0d2o0W1aGlEpQL9BnIwRUPDe8clWzqtGZCboVNtnTccwlDAxk8ehT1WukL73ElGSfzsn43WWo1tyfOw80KZ4lGnvyF0XvCsXf0muefsUB5LY/s72-c/dieu-hoa-panasonic-CSKC12NKH-8-1-chieu.jpg
![]() |
| Điều hòa không khí Panasonic CS-KC12NKH8 |
Giá sản phẩm: 8.899.000 vnđ
CÁC TÍNH NĂNG NỔI BẬT CỦA SẢN PHẨM:
Công nghệ làm lạnh nhanh
Hệ thống tự động Powerful Cool - Chỉ cần một nút nhấn sẽ bảo đảm làm lạnh rất nhanh chóng. Tốc độ nhanh này tạo ra luồng thổi mạnh hơn 10% so với tốc độ "high fan", có khả năng làm lạnh căn phòng trong chưa đầy 15 phút và sau đó tự động trở lại chế độ cài đặt thông thường.

Màng lọc siêu kháng khuẩn
Màng lọc siêu kháng khuẩn kết hợp 3 tác dụng trong một: Khử tác nhân dị ứng - khử virus - khử vi khuẩn - để giữ không khí trong phòng mát mẻ, sạch sẽ và trong lành.
Màng lọc siêu kháng khuẩn kết hợp 3 tác dụng trong một: Khử tác nhân dị ứng - khử virus - khử vi khuẩn - để giữ không khí trong phòng mát mẻ, sạch sẽ và trong lành.
Chức năng khử mùi
Với chức năng này, không còn mùi khó chịu sau khi khởi động máy. Điều này có được do quạt gió tạm ngưng hoạt động trong thời gian mùi khó chịu được xử lý. (Máy điều hòa phải ở chế độ làm lạnh hoặc khử ẩm, và tốc độ quạt ở chế độ tự động).
Với chức năng này, không còn mùi khó chịu sau khi khởi động máy. Điều này có được do quạt gió tạm ngưng hoạt động trong thời gian mùi khó chịu được xử lý. (Máy điều hòa phải ở chế độ làm lạnh hoặc khử ẩm, và tốc độ quạt ở chế độ tự động).
Chế độ khử ẩm nhẹ
Bắt đầu bằng cách làm lạnh để giảm độ ẩm. Sau đó máy sẽ thổi gió liên tục từng đợt ngắn để làm khô phòng mà không làm thay đổi nhiệt độ nhiều.
Dàn tản nhiệt màu xanh
Dàn tản nhiệt phải có khả năng chống lại sự ăn mòn của không khí, mưa và các tác nhân khác. Panasonic đã nâng tuổi thọ của dàn tản nhiệt lên gấp 3 lần bằng lớp mạ chống ăn mòn độc đáo.
Cài đặt thời gian 24 tiếng
Việc cài đặt giờ bật/tắt có thể thực hiện cùng một lúc và hiệu quả trong suốt 24 tiếng trong ngày.
HỆ THỐNG LỌC KHÍ NANOE- G ( Mới)

Máy lạnh Panasonic Inverter được tích hợp thêm hệ thống lọc khí mới Nanoe-G,
sử dụng các hạt nhỏ li ti gồm hạt ion và gốc hóa học có tác dụng lọc
sạch không khí trong phòng. Hệ thống lọc khí này loại trừ các phần tử
trong không khí và các phần tử bám dính như vi khuẩn, virus và nấm mốc,
đem lại một môi trường sống trong sạch.
CẢM BIẾN ECONAVI THÔNG MINH

Econavi với
cảm biến eco thông minh thông qua 4 yếu tố để giám sát và cắt giảm hao
phí điện năng so với máy lạnh thông thường có cùng công suất.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Khối trong nhà | CS-KC12NKH-8 |
|---|---|
| Khối ngoài trời | CU-KC12NKH-8 |
| Không khí sạch hơn | |
| Chức năng khử mùi | Có |
| Mặt trước máy có thể tháo và lau rửa | Có |
| Thoải mái | |
| Chế độ khử ẩm nhẹ | Có |
| Điều chỉnh hướng gió (lên & xuống) | Có |
| Điều chỉnh hướng gió ngang bằng tay | Có |
| Chế độ hoạt động tự động (Làm lạnh) | Có |
| Tiện dụng | |
| Chức năng hẹn giờ BẬT & TẮT 24 tiếng | Có |
| Điều khiển từ xa với màn hình LCD | Có |
| Tin cậy | |
| Tự khởi động lại ngẫu nhiên (32 mẫu thời gian) | Có |
| Dàn tản nhiệt màu xanh | Có |
| Đường ống dài (Số chỉ độ dài ống tối đa) | 15m |
| Nắp bảo trì máy mở phía trước | Có |
| Công suất làm lạnh | |
| Btu/giờ | 11.900-12.100 |
| kW | 3,49 – 3,54 |
| EER | |
| Btu/hW | 10,2 – 10,0 |
| W/W | 3,0 – 2,9 |
| Thông số điện | |
| Điện áp (V) | 220-240 |
| Cường độ dòng (A) | 5,5 – 5,6 |
| Điện vào (W) | 1.170 – 1.210 |
| Thông Số | |
| Khử ẩm (L/giờ) | 2,1 |
| Khử ẩm (Pt/giờ) | 4,4 |
| Lưu thông khí (m3/ phút) | 11,1 |
| Lưu thông khí (ft3/ phút) | 392 |
| Kích thước | |
| Khối trong nhà (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 290 x 870 x 204 |
| Khối ngoài trời (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 511 x 650 x 230 |
| Trọng lượng tịnh | |
| Khối trong nhà (kg) | 9 |
| Khối ngoài trời (kg) | 25 |
| Đường kính ống dẫn | |
| Ống đi (lỏng) (mm) | 6,35 |
| Ống về (Ga) (mm) | 12,7 |
| Nguồn cấp điện | Khối trong nhà |
| Chiều dài ống gas chuẩn | 7,5 m |
| Chiều dài ống gas tối đa | 15m |
| Chênh lệch độ cao tối đa | 5m |
| Lượng môi chất lạnh cần bổ sung* | 10g/m |







Đăng nhận xét