Điều hòa không khí Panasonic cao cấp CS-C12NKH8 có ion 12000BTU
https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhcYPb43kQVtzk1pRoFociCxJ57F-m1BZh_fUodtnmFQ5LXX-gVZ45Ng1m4L7BlvkctiFg7X0yXaa5omp-EJqcSlhHVyiRWF2w91BNJKDoWrjzwjiEYs9R2SApOG2bLFENYZe_67FhTtGE/s72-c/dieu-hoa-panasonic-CS-C12NKH-8-1-chieu.jpg
![]() |
| Điều hòa không khí Panasonic CS-C12NKH8 |
Các tính năng của máy lạnh Panasonic CS-C12NKH8
Model chuẩn:
Thích hợp cho phòng khách và văn phòng.Màng lọc siêu kháng khuẩn:
Màng lọc siêu kháng khuẩn kết hợp 3 tác dụng trong một: Khử tác nhân dị ứng – khử virus – khử vi khuẩn – để giữ không khí trong phòng mát mẻ, sạch sẽ và trong lành.
Chức năng khử mùi:
Với chức năng này, không còn mùi khó chịu sau khi khởi động máy. Điều này có được do quạt gió tạm ngưng hoạt động trong thời gian mùi khó chịu được xử lý. (Máy điều hòa phải ở chế độ làm lạnh hoặc khử ẩm, và tốc độ quạt ở chế độ tự động)
Chế độ khử ẩm nhẹ:
Bắt đầu bằng cách làm lạnh để giảm độ ẩm. Sau đó máy sẽ thổi gió liên tục từng đợt ngắn để làm khô phòng mà không làm thay đổi nhiệt độ nhiều.
Cánh gió đảo 4 chiều:
Lên / xuống / qua / lại.Hẹn giờ: tắt mở 24 tiếng
Dàn tản nhiệt màu xanh:
Dàn tản nhiệt có khả năng chống lại sự ăn mòn của không khí, mưa và các tác nhân khác. Panasonic đã nâng tuổi thọ của dàn tản nhiệt lên gấp 3 lần bằng lớp mạ chống ăn mòn độc đáo
Hệ thống lọc khí nanoe-G (Mới)
Máy điều hòa không khí Panasonic được tích hợp thêm hệ thống lọc khí mới nanoe-G, sử dụng các hạt nhỏ li ti gồm hạt ion và gốc hóa học nhằm lọc sạch không khí trong phòng. Hệ thống lọc khí này loại trừ một cách hiệu quả các phần tử trong không khí và các phần tử bám dính như vi khuẩn, virus và nấm mốc, mang lại một môi trường sống trong sạch hơn.Cảm biến Econavi
Econavi với cảm biến eco thông minh thông qua 4 yếu tố để giám sát và cắt giảm hao phí điện năng. Bạn có thể hài lòng với mức tiết kiệm điện năng tối đa tới 35%*DÒ CƯỜNG ĐỘ ÁNH SÁNG MẶT TRỜI (MỚI)
Econavi giám sát sự thay đổi cường độ ánh sáng mặt trời chiếu vào phòng và xác định trời nắng hay nhiều mây/ ban đêm và giảm lãng phí điện năng khi làm lạnh trong điều kiện ít ánh sáng mặt trời.DÒ TÌM KHU VỰC
Econavi giám sát sự chuyển động của người trong phòng và giảm hao phí điện năng làm lạnh khu vực không có người.DÒ MỨC ĐỘ HOẠT ĐỘNG
Econavi giám sát sự thay đổi mức độ hoạt động và giảm hao phí điện năng làm lạnh không cần thiết.
DÒ KHÔNG CÓ NGƯỜI
Econavi giám sát không có người trong phòng và giảm lãng phí điện năng do làm lạnh một phòng trống không.THÔNG SỐ KỸ THUẬT:
| Khối trong nhà | CS-C12NKH-8 |
|---|---|
| Khối ngoài trời | CU-C12NKH-8 |
| Không khí sạch hơn | |
| Hệ thống lọc khí nanoe-G | Có |
| Chức năng khử mùi | Có |
| Mặt trước máy có thể tháo và lau rửa | Có |
| Thoải mái | |
| Cảm biến ECONAVI | Có |
| Cảm biến AUTOCOMFORT | Có |
| Chế độ hoạt động siêu êm | Có |
| Chế độ làm lạnh nhanh | Có |
| Chế độ khử ẩm nhẹ | Có |
| Tùy biến hướng gió thổi | Có |
| Chế độ hoạt động tự động (Làm lạnh) | Có |
| Tiện dụng | |
| Chức năng hẹn giờ kép BẬT & TẮT 24 tiếng | Có |
| Điều khiển từ xa với màn hình LCD | Có |
| Tin cậy | |
| Tự khởi động lại ngẫu nhiên (32 mẫu thời gian) | Có |
| Dàn tản nhiệt màu xanh | Có |
| Đường ống dài (Số chỉ độ dài ống tối đa) | 15m |
| Nắp bảo trì máy mở phía trước | Có |
| Công suất làm lạnh | |
| Btu/giờ | 12.000-12.200 |
| kW | 3,52-3,57 |
| EER/COP | |
| Btu/hW | 10,8-10,6 |
| Thông số điện | |
| Điện áp (V) | 220-240 |
| Cường độ dòng (220V / 240V) (A) | 5,2 |
| Điện vào (W) | 1.110-1.150 |
| Thông Số | |
| Khử ẩm | |
| L/giờ | 2,1 |
| Pt/giờ | 4,4 |
| Lưu thông khí | |
| m³/phút | 10,8 |
| ft³/phút | 381 |
| Kích thước | |
| Khối trong nhà (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 290 x 870 x 214 |
| Khối ngoài trời (Cao x Rộng x Sâu) (mm) | 511 x 650 x 230 |
| Trọng lượng tịnh | |
| Khối trong nhà (kg) / (lb) | 9 / 20 |
| Khối ngoài trời (kg) / (lb) | 25 / 55 |
| Đường kính ống dẫn | |
| Ống đi (lỏng) (mm) | 6,35 |
| Ống về (Ga) (mm) | 12,7 |
| Nguồn cấp điện | Khối trong nhà |
| Chiều dài ống chuẩn | 7,5m |
| Chiều dài ống tối đa | 15m |
| Chênh lệch độ cao tối đa | 5m |
| Lượng môi chất lạnh cần bổ sung | 10g/m |







Đăng nhận xét